เครื่องควบคุมอุณหภูมิและความชื่นอเนกประสงค์

Started by kritsada, March 03, 2013, 01:57:41 PM

Previous topic - Next topic

kritsada

function  การทำงาน สามารถเลือกการทำงานได้ 2 รูปแบบ
แบบ ที่ 1 กำหนดการควบคุมแบบตั้งเวลาธรรมดา
แบบ ที่ 2 กำหนดเป็นการควบคุมอุณหภุมิและความชื่น

ใช้ sensor  ที่มีผลตอบสนอง ที่ดี และให้ผลที่เที่ยงตรง +- 2%  และราคาที่ไม่แพง
เหมาะสำหรับ การเพาะเห็ด  หรือการควบคุมการเกษรตที่ต้องคอยดูแลอุณหภูมิ สามารถที่นำไประยุกต์ใช้งานได้หลายรูปแบบครับ
เป็นการทำงานแบบ stand alone และการสั่งการทำงานตรงไปตรงมาไม่ซับซ้อน
และที่สำคัณทางเราสามารถที่จะโปรแกรมค่าค่ามาตรฐานต่างๆตามใจลูกค้าที่จะนำไปควบคุมงานของท่านได้
เพื่อเป็นการสงเสริมการเกษตรไทย ราคาไม่แพง และ ให้คำปรึกษาที่จริงใจไม่ปิดบังข้อมูล
ถ้าท่านสนใจหรือสงสัย อะไร สามารถเข้าตามลิ้งด้านล่างได้ครับ
หรือโทร
Tel:0840093099
email: kedsadakuntavwong@yahoo.com

https://www.facebook.com/groups/425958977475587/

kritsada

ขอโทษทีนะครับอัพรูปไม่ค่อยเป็น เลยช้าครับ

ตรงนี้ที่เอ้าให้ดูเป็นภาพองค์กอบภายในครับ ถ้านำไปใช้งานจริงผมจะประกอบลงกล่อง อีกทีครับ

ภาพภายใน sensor sh1101 เป็นตัววัดความชื่นแบบวัด capacitive cell และตัววัดอุณหภูมิ ต่อได้ไกลสูงสุด 10เมตรครับ

ราคาชุดกล่องควบคุม ประกอบไปด้วย  หม้อแปลงไฟ 3A 15V , ภาค Power  , ภาคแสดงผล(7Segment),ภาคโปรแกรมคำสั่ง และ ภาคประมวนผล    ราคา - 3900    และราคาภาค sensor 490   รับประกัน 1  ปีครับ  ฟรีค่าแรง ค่าอะไหล่ ให้คำปรึกษาได้ตลอดเวลาครับ ฟรีค่าติดตั้งพร้อมสอนการให้งานให้เลยครับ