ถอย core i5 มา กะว่าจะเอามาเปิด protel99se ดันใช้ไม่ได้

Started by ideachanel99, July 16, 2013, 05:46:11 PM

Previous topic - Next topic

ideachanel99

ถอย core i5 มา กะว่าจะเอามาเปิด protel99se ดันใช้ไม่ได้  ต้องกลับไปใช้ P4 เก่าๆอย่างเดิม

ผมลองวินโดว์ทั้งหมด 5 แผ่น ทั้งเถื่อนและแท้ winxp  ลองทั้ง notebook core i5  PC Core i3  ลองแล้วไม่ได้ทั้งหมด  แต่มาลองกับ P4 ที่ไม่ใช่ตระกูล Core i  ใช้ได้ทั้งหมดกับ win xp ทั้ง 5 แผ่น

tape_4

จงเชื่อมั่นในสิ่งที่ทำและมีศรัทธากับสิ่งที่เราเรียนรู้

ผมใช้ winxp ดีกว่า ลองกับ win7 ต้อง add ที่ละตัว งงครับ

vittaya_m

ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ protel99se เป็นเครื่องมือหากินซะด้วย แนวโน้มต้องถูกบังคับไป win7 แล้ว เพราะ HW device เป็น USB หมดแล้ว สินค้าใหม่ๆ , มือถือบางรุ่นใช้กับ XP แล้วรวน

boe

ลง VM ware ล้วลง window xp ใน vm ware แล้ว install protel 99SE ลงก็ใช้งานได้ปกติ
ไม่มีความยากจน ในหมู่คนขยัน

nai102

notebookโรงเรียน i5 ผมลง win7 64 bit ลง protel99se ใช้ได้ปกตินะครับ ไวด้วย