ถอย core i5 มา กะว่าจะเอามาเปิด protel99se ดันใช้ไม่ได้

• 15 Replies
  • 7075 Views
ถอย core i5 มา กะว่าจะเอามาเปิด protel99se ดันใช้ไม่ได้  ต้องกลับไปใช้ P4 เก่าๆอย่างเดิม

ผมลองวินโดว์ทั้งหมด 5 แผ่น ทั้งเถื่อนและแท้ winxp  ลองทั้ง notebook core i5  PC Core i3  ลองแล้วไม่ได้ทั้งหมด  แต่มาลองกับ P4 ที่ไม่ใช่ตระกูล Core i  ใช้ได้ทั้งหมดกับ win xp ทั้ง 5 แผ่น

ผมใช้ WIN7 เปิดได้อยู่นะครับ
จงเชื่อมั่นในสิ่งที่ทำและมีศรัทธากับสิ่งที่เราเรียนรู้

ผมใช้ winxp ดีกว่า ลองกับ win7 ต้อง add ที่ละตัว งงครับ

ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ protel99se เป็นเครื่องมือหากินซะด้วย แนวโน้มต้องถูกบังคับไป win7 แล้ว เพราะ HW device เป็น USB หมดแล้ว สินค้าใหม่ๆ , มือถือบางรุ่นใช้กับ XP แล้วรวน

*

Offline boe

• 104
    • View Profile
ลง VM ware ล้วลง window xp ใน vm ware แล้ว install protel 99SE ลงก็ใช้งานได้ปกติ
ไม่มีความยากจน ในหมู่คนขยัน

*

Offline nai102

• 177
    • View Profile
notebookโรงเรียน i5 ผมลง win7 64 bit ลง protel99se ใช้ได้ปกตินะครับ ไวด้วย