PreOrder - CC2530 Developement Toolkit (china)

Started by wlasoi, June 25, 2013, 12:08:33 AM

Previous topic - Next topic

wlasoi

Quote from: wlasoi on August 14, 2013, 12:59:26 PM
masterat ยืนยันที่อยู่จัดส่งด้วย ครับ ....

;D  ... ได้รับแล้ว ครับ เห็นส่งไปเข้า hotmail เลยไม่ได้ดู ใช้ wlasoi@kkumail.com เป็นหลัก ครับ
  เดี่ยวพรุ่งนี้ส่งให้ พอดีออกมาก่อน ขี้เกียจกลับไปเอา

wlasoi

ส่ง อีกล้อต .. เหลือตกค้างนิดหน่อย แจ้ง track ไปทาง  email แล้ว
ใคร ขาดตกบกพร่อง ของไม่ครบ ใช้ไม่ได้ ให้แจ้งครับ

.. วสันต์

wlasoi

Driver จอเดี่ยวเขียนให้ ทั้ง WinAVR , CCS , C18 , HiTech  ใจร่มๆ เด้อ! ผมจะใช้เหมือนกัน .. อย่าฟ่าวๆ
และอย่าลืมว่ามัน 3.3V น่ะครับ (I/O มันรับ 5.0 ได้อยู่) ...  ;D

jele99

ท่านพี่ครับ อยากได้จอแอลซีดีนะ ยังพอมีเหลือให้ผมซัก สอง จอ มั๊ยครับ จะขอบพระคุณอย่าง
สูง ;D

wlasoi

wlasoi

Quote from: jele99 on August 16, 2013, 09:32:00 AM
ท่านพี่ครับ อยากได้จอแอลซีดีนะ ยังพอมีเหลือให้ผมซัก สอง จอ มั๊ยครับ จะขอบพระคุณอย่าง
สูง ;D

In box ไปแล้ว ครับ ... ลองๆใช้กันดู ผมว่ามันดีกว่า พวก 16x2 ที่ใช้กันบ่อยๆ GLCD แสดงผลได้หลาย บรรทัด
โดยเฉพาะ สิงห์ BreadBoard สะดวกมาก  ประหยัดเนื้อที่ ประหยัดไฟ

.. กำไรตัวล่ะ 25 บาท ครับ  ;D

masterat

ได้รับ จอ LCD แล้วครับ
ขอบคุณครับ ;D

wlasoi

Quote from: masterat on August 16, 2013, 04:23:03 PM
ได้รับ จอ LCD แล้วครับ
ขอบคุณครับ ;D

รุ่นใหญ่ๆ ก็มีอยู่ ครับ ... ราคาก็ถูกๆตาม Style ของจีน เพิ่งซื้อมาลอง ได้ทั้ง SPI(4MHz) และ paralel  เดี่ยวได้ลองเร็วๆนี้ พาเด็กทำ project เหมือนกัน ..
ได้ความยังไงเดี่ยว แจ้งเดี่ยวทำให้ทั้ง PIC dsPIC  AVR ARM ..
  ;D