PreOrder - CC2530 Developement Toolkit (china)

Started by wlasoi, June 25, 2013, 12:08:33 AM

Previous topic - Next topic

wlasoi

ใคร อยากได้ อะไรแจ้งความประสงค์ไว้ น่ะครับ ... มัดจำไม่ต้อง ค่อย clear กันทีหลัง  จะสั่งของ ใน 2-3 วันนี้แหละ
สั่งด่วนๆก่อน .. สั่งจอ LCD นั่นแหละ โดน สังคมประนาม .. order เยอะ แต่ไม่ยอมสั่งสักที  ....
  ;D

bird techstep

ขอจอ GLCD ใหญ่ๆ ซัก 2 ตัว  ;D
Make it Simple But it Work

diywizard

ขอสั่ง Graphic LCD ใหญ่ 1 เล็ก 1 ครับ.

wlasoi

GLCD รอจักบึ้ด ครับ ... ของกำลังเข้า น่าจะอาทิตญ์หน้านี่แหละ ... เดี่ยวแจ้งให้ทราบ ....

tomkah

11. Adapter DC 9V , 2A รุ่นดูดี มีชาติตระกูลแพงหน่อย  180บาท ครับ!  ใช้กับ Board  7-12V หรือพวก Arduino รุ่นเก่า ได้พอดี Regulator ไม่ร้อน (ETT ไม่มีขาย  5555+)

ไม่ทราบว่าท่าน Wlasoi ยังมีอีกไหมครับ
ถ้ามี สั่ง 3 ตัวนะครับ
เมื่อก่อนมีเวลาแต่ตังค์ไม่มี แต่เดี๋ยวนี้พอเริ่มมีตังค์กลับไม่ค่อยมีเวลา
ชีวิตนี้มันสั้นนะ.....ทำอะไรให้สังคม...ประเทศ...คนที่เรารัก...ก็รีบทำซะ
  แต่ตอนนี้อยากมี ห้องLabทดลองเกี่ยวกับElec+เวลา!!!
     แล้วจะทำเกษตรแบบพอเพียงควบคุมโดย Microcontroller

wlasoi

Quote from: tomkah on September 28, 2013, 11:34:34 PM
11. Adapter DC 9V , 2A รุ่นดูดี มีชาติตระกูลแพงหน่อย  180บาท ครับ!  ใช้กับ Board  7-12V หรือพวก Arduino รุ่นเก่า ได้พอดี Regulator ไม่ร้อน (ETT ไม่มีขาย  5555+)

ไม่ทราบว่าท่าน Wlasoi ยังมีอีกไหมครับ
ถ้ามี สั่ง 3 ตัวนะครับ

ไม่เหลือแล้ว ครับ ..  เดี่ยวจะสั่งรอบหน้า ไว้ให้ ครับ .. 

tomkah

รอบหน้าเก็บไว้ให้ผม 3 ตัวนะครับ ;D
เมื่อก่อนมีเวลาแต่ตังค์ไม่มี แต่เดี๋ยวนี้พอเริ่มมีตังค์กลับไม่ค่อยมีเวลา
ชีวิตนี้มันสั้นนะ.....ทำอะไรให้สังคม...ประเทศ...คนที่เรารัก...ก็รีบทำซะ
  แต่ตอนนี้อยากมี ห้องLabทดลองเกี่ยวกับElec+เวลา!!!
     แล้วจะทำเกษตรแบบพอเพียงควบคุมโดย Microcontroller