PreOrder - CC2530 Developement Toolkit (china)

Started by wlasoi, June 25, 2013, 12:08:33 AM

Previous topic - Next topic

wlasoi

อาจจะช้า สักอาทิตย์ น่ะ น่าจะปลายเดือน ครับ ... รอคนนั้นรอคนนี้ สั่งช้า แถม บางรายการมันหมด เลยต้องเปลี่ยนร้าน
สั่งเพิ่มแทนอีก  ช้าหน่อย แต่รอบเดียวจะได้เสร็จ ไม่เปลืองค่าส่ง และ ค่าทำรายการ หลายบาทอยู่

;D

Thiangone

ของมาหรือยังครับจะสั่งซื้อ

wlasoi

ใครอยากได้ PreOrder เอา ครับ ... เพราะถ้าซื้อมา Stock ไม่รู้ว่าจะได้ขายใหม  มันเฉพาะแนว จริงๆ .. เดี่ยว Clear รอบนี้ จะสั่งของอีก ครับ ของไม่ครบเยอะ ... ราวๆ ต้นเดือนนั่นแหละ

wlasoi

Shipping แจ้งของเข้า 31 กค. กว่าจะ clear บิล/ค่าขนส่ง ก็อีก 3-4 วันก่อนจะส่ง ครับ
.. เดือนหน้าก็จะสั่งของเพิ่ม ใครอยากได้ อะไรแจ้งความจำนงค์ ไว้เลย  ประมาณ กลางเดือนสั่งอีกเยอะ ..

;D

wlasoi

เรียนลูกค้าที่ฝากสั่ง ... ของถึงไทยแล้ว ครับ .. กำลังขุดออกจากโกดังเมืองไทย รอจัดบึดๆ .. ;D

wlasoi

ของถึงผม พรุ่งนี้ เดี่ยวเริ่มๆ ทยอย เคลีย์ ครับ ... ส่วนใครอยากได้ อะไร เล็งๆว้ อารทิตย์หน้า สั่งของ อีกเยอะ .. ฝากได้ ครับ

Original

LCD 2จอ รวมส่งถึงมือผมเท่าไรคับ

wlasoi

เดี่ยวทยอยแจ้ง ทยอย ส่ง ครับ .. เพิ่งได้ของ กำลังทดสอบ Test .. เปลี่ยนร้านซื้อ SmartRF04EB ของหมด Stock ทีแรก ลุ้นกันขี้แตกกลัวว่า SmartRF04EB เบอร์ USB-ID ซ้ำกัน
Test แล้วผ่าน  ..  ร้านที่สั่งประจำ ของมันยังแก้ตรงนี้ไม่ได้ ถามเจ้าของร้านมันแล้ว เลยไม่ซื้อ .. แต่ร้านนี้ OK ผ่าน แต่ราคาแพงหน่อย .. ถ้าร้านอื่นมันจะมั่วๆ ว่าไม่ซ้ำ
แต่พอ ได้ของมากลับ USB-ID = 50  เหมือนกันหมด เสียบพร้อมกันเกิน 1 ช่องไม่ได้ .. มี ปวดตรับ! .. เพราะเวลาใช้งาน อาจจะต้องใช้ 3 คือฝั่งส่ง ฝั่งรับ และ sniffer