PreOrder - CC2530 Developement Toolkit (china)

Started by wlasoi, June 25, 2013, 12:08:33 AM

Previous topic - Next topic

masterat

LCD ผมต้องโอนเงินยังไงรบกวนช่วยแจ้งด้วยนะครับ

ขอบคุณมากครับ

wlasoi

เดี่ยวของมาจะแจ้งให้ทราบ ครับ

bird techstep

มาทีหลัง ขอ LCD ด้วย 2 ตัวครับป๋า

(เที่ยวหน้า ว่าจะฝาก xmega)
Make it Simple But it Work

wlasoi

เดี่ยวค่อยว่ากันทีหลัง ครับ น่าจะสั่งทุกเดือน ครับ .... เพราะเป็นหัวหน้าแก้งค์ พาเด็กทำโปรเจค ... แต่จะสั่งของแนวๆ หาซื้อไม่ได้ ... ของพอซื้อได้ก็อุดหนุนร้านในประเทศกันไป ช่วยๆกัน ... กำไรไม่มากหรอก ;D

natta.sr

โอนเงินเรียบร้อย

LCD128x64 1ตัว  =  150.-
ที่อยู่แจ้งใน pm แล้วนะครับ

wlasoi

เดี่ยวพรุ่งนี้ ส่งให้ ครับ ....

wlasoi

ปิด PreOrder ครับ รอบนี้ ครับ ... กำลังสั่งของให้ ครับ .. ส่วน LCD 128x64 เดี่ยวซื้อมาเผื่อ ค่อย ว่ากันอีกที ครับ .. 

bird techstep

Make it Simple But it Work