ระบบควบคุมอุณหภูมิและความชื้นโรงเพาะเห็ดขอนขาว [ทำเองประหยัดดี]

Started by b398, January 31, 2013, 04:17:36 PM

Previous topic - Next topic

bird techstep

ยุ่งจนลืมเวลา ขอโทษด้วยที่ไม่ได้ไปช่วยงาน โปรเจ็คต์หน้า ติดกล้องไว้ดูออนไลน์เลยไหม อิอิ ไม่เกินวันพุธอาจได้เข้าไปครับ
Make it Simple But it Work

b398

ขอบคุณครับ..ป๋า techstepผลงานท่านยอดเยี่ยม...ผลการตอบรับดี.มากตอนนี้กำลังติดต่อระบบน้ำแบบ Ultrasonic.และแผงCooling Pad.มาทดลองใช้งาน
จะได้เป็นระบบ Evap แบบเต็มตัวซะที

noopum08

พี่ค๊า พอดีทำโปรเจคเกียวกับระบบควบคุมอุณภูมิค๊า รบกวนขอโค๊ด.h หน่อยได้มั๊ยค๊า

bird_ee

มีเอกสาร มาแจกไหมครับ อยากรู้ว่ามีอุปกรณ์ และหลักการอย่างไรมั่ง เอาแบบคร่าว ๆ ก็ได้ เช่นถ้า ความชื้นต่ำ/สูงเกินไป ต้องแก้ยังไง   อุณหภูมิต่ำ/สูง ไปแก้แบบไหน
Hello World

b398