อีก 1 ปีจะครบสัญญา

Started by nai102, May 27, 2013, 05:17:02 PM

Previous topic - Next topic

avr_lover

ไม่ลองบอกหน่อยหรือครับ ว่าจบจากไหน ทำอะไรมา วุติอะไร อยากทำงานแบบไหน สะดวกทำงานแถวไหน ภาคไหน งานประเภทไหน โรงงาน service R&D อยากได้เงินเดือนเท่าไหร่ เผื่อมีคนสนใจนะ

forkee

รับทำระบบบำบัดน้ำเสีย ,ตู้ควบคุม ,PLC ,SCADA
จำหน่ายอุปกรณ์ในระบบบำบัดน้ำเสีย

mrsa

กำลังคิดว่า ถ้าประสบการณ์ทำงานของผมเป็นอาจารย์มา 5 ปี แล้วอยากไปทำงานด้านออกแบบตามบริษัทแบบงานประจำ เขาจะให้ rate เงินเดือนเหมือนคนทำงานออกแบบมา 5 ปีหรือเปล่าครับ