ตามหาท่าน โซดาน้ำครับ

Started by Lastman, February 14, 2013, 07:09:28 PM

Previous topic - Next topic

Lastman

ทราบว่าท่านโซดาทำด้านอสังหานี้อยู่ จึงอยากจะขอคำปรึกษากับท่านโซดาน่ะครับ
แล้วก็บังเอิญพอดีกับย้ายที่อยู่ นามบงนามบัตร เอกสารหายเรียบ...  :'(
ท่านใดพอจะทราบอีเมล์หรือเบอร์โทร รบกวนติดต่อหลังไมค์ด้วยครับ

ขอบคุณครับ

bird_ee

Quote from: Lastman on February 14, 2013, 07:09:28 PM
ทราบว่าท่านโซดาทำด้านอสังหานี้อยู่ จึงอยากจะขอคำปรึกษากับท่านโซดาน่ะครับ
แล้วก็บังเอิญพอดีกับย้ายที่อยู่ นามบงนามบัตร เอกสารหายเรียบ...  :'(
ท่านใดพอจะทราบอีเมล์หรือเบอร์โทร รบกวนติดต่อหลังไมค์ด้วยครับ

ขอบคุณครับ

สงสัยแกจะวางมือ......จากวงการ
Hello World

sodanum

Quote from: bird_ee on February 23, 2013, 04:25:06 AM
Quote from: Lastman on February 14, 2013, 07:09:28 PM

ขอบคุณครับ

สงสัยแกจะวางมือ......จากวงการ

กลับมาเข้าเว็บเพราะ email จากสมาชิคท่านหนึ่ง สอบถามเกี่ยวกับโปรเจก
ตกใจหมดเลย electoday เปลี่ยนไป เหอะๆๆ

ตอนนี้ก็อยู่วงการอสังหา เหมือนเดิมครับ แต่เปลี่ยนจากคนขาย เป็นคนสร้างแทน
ทำให้ต้องเดินทางบ่อยๆ

คิดถึงสมาชิคทุกท่านนะครับ จัดสรรเวลาลงตัวเมื่อไร sodanum returns แน่นอน
ตอนนี้ต้องทำงานหนักหาเงินแต่งงาน  เพราะ พ่อตา แม่ยาย ในอนาคต กดดันน่าดู T_T

http://www.youtube.com/watch?v=E8SZRnyu_Rg

:o

Lastman

Quote from: sodanum on March 07, 2013, 03:33:50 AM
กลับมาเข้าเว็บเพราะ email จากสมาชิคท่านหนึ่ง สอบถามเกี่ยวกับโปรเจก
ตกใจหมดเลย electoday เปลี่ยนไป เหอะๆๆ

ตอนนี้ก็อยู่วงการอสังหา เหมือนเดิมครับ แต่เปลี่ยนจากคนขาย เป็นคนสร้างแทน
ทำให้ต้องเดินทางบ่อยๆ

คิดถึงสมาชิคทุกท่านนะครับ จัดสรรเวลาลงตัวเมื่อไร sodanum returns แน่นอน
ตอนนี้ต้องทำงานหนักหาเงินแต่งงาน  เพราะ พ่อตา แม่ยาย ในอนาคต กดดันน่าดู T_T

http://www.youtube.com/watch?v=E8SZRnyu_Rg

:o

ได้ดิบได้ดีไปอีกคนแล้ว ผมยังหาไม่ได้เลย  :-[

ปล. ผมได้เบอร์ท่านแล้ว เดี๋ยวหาเวลาโทรไปคุยด้วยนะครับ  ;D

q2/62

เพลงเพราะมากๆ ชอบจริงๆ
ทำให้นึกถึง...ตอนฟังแผ่นเสียงกับแอมป์หลอดที่สถานีวิทยุ AM
มันเพราะ...จับใจจริงๆ
;D

skateboard outdoor

Post by skateboard outdoorSBO