ร้านค้า ป๋าซอย

Started by wlasoi, January 31, 2013, 12:09:14 AM

Previous topic - Next topic

wlasoi

ใจร่มๆ .. กำลังจะกลับมาเฝ้า board และ เข้าสู่วงการ MCU เหมือนเดิม เร็วๆนี้ .. ช่วงนี้อยู่วงการ Facebook  ... เอ้ย! .. ติดงานอยู่ กำลังจะเสร็จ .. อิอิ

wlasoi

เร็วๆ นี้ชุดกัด โซเดียมเปอร์ซัลเฟต  ขายทั้งชุดทั้งหลอดไฟ UV สารเคมี ฟิล์ม dryfilm ราคาก็จะพันกว่า

Lastman

จอง 1 ชุดครับ  8)

ปล.ขอให้พร้อมใช้เลยนะครับ

wlasoi

สว่านแท่นว้รอ งวดหน้า ครับ .. มีทั้ง AC(ใช้แปรงถ่าน) และ DC

และ  AC ใช้แปรงถ่าน

ส่วนแท่นก็ ประมาณนี้ ขนาด  42mm พอดีกับสว่านทั้งสองตัว ราคาไม่แพง น้ำหนักเบา เน้นงาน PCB เล็กๆ

skateboard outdoor

ตามไปดู  :D :D

Post by skateboard outdoor(SBO)
Post by skateboard outdoorSBO

sheep

ตัวนี้ขนาดกี่วัตต์ครับ  :)

wlasoi

น่าจะ  220 โวล 280W  , 0-22000RPM

sheep

Quote from: wlasoi on March 18, 2013, 12:38:34 PM
น่าจะ  220 โวล 280W  , 0-22000RPM

เห็นแล้วเหมาะกับนำไปทำ ซีเอ็นซีเจาะปริ้นท์ทำปริ้นท์ต้นแบบครับ  ;D

ขอบคุณครับ