[ขาย]ของใหม่ดองไว้ไม่ได้ใช้ นำรายได้ไปสั่งออกแบบสั่งทำเสื้อ Electoday

Started by mcusysdev, April 24, 2013, 10:53:52 AM

Previous topic - Next topic

mcusysdev

az

ขอถามนอกเรื่องหน่อยครับ
เรื่องเสื้อ Electoday ไม่ทราบว่าตอนนี้เรื่องไปถึงไหนแล้วครับ  ??
เพราะหลังจาก board เก่า ล่มไป ก็ไม่เห็นมีคนพูดเรื่องนี้เลยครับ
เพราะแสวงหา..  มิใช่เพราะรอคอย
เพราะเชี่ยวชาญ..  มิใช่เพราะโอกาส
เพราะสามารถ..  มิใช่เพราะโชคช่วย
ดังนี้แล้ว "ลิขิตฟ้า  หรือจะสู้มานะตน..."

mcusysdev

ตอนนี้กำลังเร่งงานคนออกแบบ ให้ทำเสื้อตัวอย่างซัก 5 แบบมาให้ดู
พอดีระดมทุนส่วนตัวก่อน....
เพราะอยากได้เสื้อจริงมาถ่ายรูปให้ดูก่อน....

กำลังระดมทุนครับ....

tomkah

ขอจองเสื้อสัก 2 ตัวนะครับและมีเสื้อรุ่นเล็กมั้ยครับอยากให้ลูกใส่ด้วยเป็นครอบครัวดี
ถ้ามี PM มาบอกด้วยนะครับ ;)
เมื่อก่อนมีเวลาแต่ตังค์ไม่มี แต่เดี๋ยวนี้พอเริ่มมีตังค์กลับไม่ค่อยมีเวลา
ชีวิตนี้มันสั้นนะ.....ทำอะไรให้สังคม...ประเทศ...คนที่เรารัก...ก็รีบทำซะ
  แต่ตอนนี้อยากมี ห้องLabทดลองเกี่ยวกับElec+เวลา!!!
     แล้วจะทำเกษตรแบบพอเพียงควบคุมโดย Microcontroller