ต้องการซื้อ UVC LED ความยาวคลื่น 265-280 nM

Started by olee, February 06, 2013, 10:46:10 AM

Previous topic - Next topic

olee

ต้องการซื้อ UVC LED ความยาวคลื่น 265-280 nM มีใครขายหรือบอกแหล่งที่จะซื้อและสามารถบออกใบเสร็จได้บ้าง
ไม่เกี่ยงเรื่องราคาครับ เมล์มาที่ oleee.we@gmail.com หรือ post ไว้บนบอร์ดก็ได้

mcusysdev

เอาไปทำ photometer หรือครับ...
วัดสารละลายหรือ...

avr_lover

โอ..เอามาโพสในนี้ด้วยได้ไหม ผมก็กำลังหาจะเอาไปทำ Light source จับบางอย่างเหมือนกัน :)

olee

เอามาฆ่าเชื้อครับ แต่ไม่มีคนรับสั่งของเพราะต้องการใบเสร็จ ลองถามที่ Thaieasyelec กับ warf ก็เงียบครับ

olee

ล่าสุดที่สอบถามบ้างเจ้าที่ออกบิลเงินสดได้เขาบอกว่าต้องสั่งของด้วยวงเงินขั้นต่ำ 10,000 บาท อันนี้ไม่เป็นประเด็นครับ เพราะจำเป็นต้องใช้
แต่ว่าของที่ผมจะซื้อมันอยู่ใน alibaba นะครับ ก็เลยไม่ค่อยมีใครอยากสั่งให้ ยกเว้นเจ้าที่เขามีคนรู้จักที่เมืองจีน