แนะนำเราเตอร์ใส่ซิม

Started by keeeem, April 01, 2019, 07:28:14 PM

Previous topic - Next topic

keeeem

มีท่านใดเคยใช้เราเตอร์ใส่ซิมบ้างครับ พอดีลูกสาวผมบ่น ว่าไม่อยากปล่อย Hospot จากมือถือแล้ว เค้าบอกเปลืองแบต เลยอยากได้ router WiFi ใส่ Sim เพื่อเอามาปล่อย WiFi
อยากซื้อให้ลูกใช้ที่หอพักเค้า  แต่ไอ้ตัวผมเองก็ดันไม่มีความรู้ด้านนี้เลย ไม่ค่อยช่ำชองเท่าไหร่ อย่างน้อยก็แนะนำแค่ตัวเราเตอร์ก่อนก็ได้ครับ ส่วนตัวความเร็วเน็ต เดี๋ยวค่อยไปถามลูกอีกทีว่าเค้าอยากได้แบบไหน
ขอบคุณครับ .

crywolf