ยังมีใครใช้ MB2146-07-E ของ Fujitsu อยู่ไหมครับ พอดีว่าของผมมันใช้ไม่ได้ครับ

Started by NotEqu, October 20, 2019, 02:41:04 PM

Previous topic - Next topic

NotEqu

สอบถามครับ ยังมีใครใช้ MB2146-07-E ของ Fujitsu อยู่ไหมครับ พอดีว่าของผมมันใช้ไม่ได้ครับ
มันโปรแกรมชิพไม่ได้ครับ win10 ต้องใช้ DRIVER + app ตัวไหนบ้างครับ คือไม่ได้ใช้นานมาก
พอจะกลับมาใช้ ใช้ไม่ได้ซะงั้น ไม่แน่ใจว่าได้โปรแกรม stanalone ไว้หรือเปล่านะครับ ต้องแก้ไขอย่างไรบ้างครับ
รบกวน ขอความช่วยเหลือครับ ซื้อ IC ไว้เยอะจะเอามาใช้งานบ้าง ขอบคุณมากครับ