มี cloud service ไหนที่ดีกว่า Net Pie ไหมครับ ระบบไม่เสถียรเลย

Started by avr_lover, October 17, 2018, 01:30:14 PM

Previous topic - Next topic

avr_lover

มี cloud service dash board ไหนที่ดีกว่า Net Pie ไหมครับ ตอนนี้กำลังทดลอง config system ให้บริษัทก่อนใช้งานจริงโดยใช้ Dash board online ที่เลือก netpie เพราะงานง่าย แต่พอใช้งานจริงเวปมีปัญหาบ่อยมาก เข้าได้บ้างไม่ได้บ้าง ไม่เสถียรเลย เลยอยากสอบถามผู้รู้มี service ไหนเปิดให้ทดลองก่อนใช้งานจริงอีกบ้างที่คล้ายกับ Netpie ครับ ขอบคุณครับ

s.sirapol

ตัว Platform ผมใช้ ThingWorx แต่ตัว Cloud ผมตั้งเองที่บริษัทนะครับ

ถ้าสนใจลองติดต่อไปที่ MetroIOT ดูครับเห็นตอนนี้มีเปิด Test Drive อยู่ด้วย