เสารองปริ้นแม่เหล็ก แบบนี้ซื้อได้ที่ไหนบ้างครับ

Started by MicroX, September 08, 2017, 07:59:56 PM

Previous topic - Next topic

MicroX

ผมเอามาจากหลอดไฟ LED แบบวงหลมที่เสียแล้ว
ลองใช้งานแล้วสะดวกดีครับ ทำแผ่นทดลองติดกับแผ่นเหล็ก
หรือจัดอุปกรณ์ในตู้ไฟฟ้า เลื่อนไปมาได้

มีใครเคยใช้บ้างครับ ขอบคุณครับ

MicroX

panuwat20

หาได้หรือยังครับ ราคาแพงไหม
น่าสนครับ เวลาทดลองดูแล้วสะดวกมากเลย
อยากได้อยู่เหมือนกัน

tha

เคยเห็นในโคม LED 32w เป็นตัวติดแผง LED เข้ากับโคม

MicroX

ตอนนี้หายากครับยังใหม่อยู่ คงต้องรออีกซักพักถึงจะมีคนนำเข้ามาขาย
จะสั่งเองหากจำนวนไม่มาก ราคาก็แพง (แพงกว่าชิ้นงานเราอีก)
ตอนนี้ซื้อ แม่เหล็ก+เสารองปริ้นมาทำเองดีกว่า
ราคาพอรับได้ครับ

Thanaratt