ขายบอร์ด STM32F303-discovery, STM32F4-discovery พร้อมบอร์ดขยาย, J-Link V8

Started by tha, August 27, 2017, 10:10:01 AM

Previous topic - Next topic

tha

STM32F303-discovery 450 บาทพร้อมค่าจัดส่ง สภาพยังไม่ได้ใช้งาน

STM32F4-discovery พร้อมบอร์ดขยาย 950 บาทพร้อมค่าจัดส่ง สภาพใช้งานไม่เกิน 30 ครั้ง ไม่มีโปรแกรมตัวอย่างให้ เนื่องจากติดไปกับโน๊ตบุ๊คเครื่องเก่าซึ่งขายไปแล้ว

J-Link V8 พร้อมบอร์ดขยาย 350 บาทพร้อมค่าจัดส่ง สภาพใช้งานปกติ

เนื่องจากเลิกเล่นแล้วเลยขาย บอร์ดนากจากนี้เอาใส่ถุงปุ๋ยวางไว้ใกล้ฝน เลยไม่ได้ค้นเอามาขายครับ

mcusysdev

ขอรับ J-link V8 ไปดูแลครับ
350 รวมค่าส่งเท่าไหร่ครับ ส่งข้อความหาผมหน่อยครับ

mcusysdev

โอนไปแล้วนะครับ ดูข้อความใน PM ได้เลยครับ

tha

tha

ส่ง EMS ไปแล้วนะครับคุณ DoTaSoJak คุณ mcusysdev

Thank you

tha