สอบถามว่า file .btd กับ bts คืออะไร

Started by electrical55, April 25, 2017, 10:13:21 PM

Previous topic - Next topic

electrical55

พอได้ได้รับ file มาจาก controller (เป็นการส่งค่าความผิดปกติออกมา) ออกมาเป็นนามสกุลแปลกๆ พอจะเปิดดูก็เปิดไม่ได้ ใครพอทราบบ้างไหมว่ามันคืออะไร และพอจะมีวิธีการเปิดได้ไหมครับ ผมส่งตัวอย่าง file มาให้ด้วยครับ

Lazerosa

นามสกุลนี้ก็รู้สึกแปลกๆเหมือนกันยังไงเด๋วลองดูให้

electrical55

Quote from: Lazerosa on April 26, 2017, 04:28:08 PM
นามสกุลนี้ก็รู้สึกแปลกๆเหมือนกันยังไงเด๋วลองดูให้
ขอบคุณมากครับ