ขอฝากเพจ DEAWARE พร้อมประชาสัมพันธ์คอร์สอบรมหน่อยนะครับ

Started by deaware, March 19, 2013, 10:24:02 PM

Previous topic - Next topic

deaware

https://www.facebook.com/Deaware ขอฝากเพจหน่อยนะครับ เขียนเกี่ยวกับเรื่อง Embedded System ไว้บ้าง
เพื่ออัพเดตุข่าวสารต่างๆ ครับโดยเราอยากจะเขียนบล้อกทางด้าน Embedded System ซึ่งปกติในไทยก็น้อยมากอยุ่แล้วครับ
ให้โอกาสเราเป็นหนึ่งในผู้กระจายข่าวสารทางด้าน Embedded System ด้วยนะครับ

แล้วก็ทางเราจะมีกิจกรรมต่างๆ เช่น โปรโมชั่นเรียนในราคาถูกมาก หรือว่า จับผู้โชคดีอบรมฟรีเป็นต้นครับติดตามได้ทางเพจเท่านั้น
Blog ด้าน Embedded System และจัดอบรม www.deaware.com/blog

deaware

โดยปกติ เราจะอบรมทั้งไมโครคอนโทรลเลอร์และ Embedded Linux ครับแต่ช่วงนี้จะเน้นบล้อกไปทางด้าน Embedded Linux มากกว่า
เนื่องจาก เรื่องที่ให้จับมาเขียนตอนนี้มีหลากหลาย

ถ้าท่านใดมีข้อเสนอแนะหรือชี้แนะ แจ้งได้เลย นะครับ
Blog ด้าน Embedded System และจัดอบรม www.deaware.com/blog

dynamic

Quoteหรือว่า จับผู้โชคดีอบรมฟรีเป็นต้นครับติดตามได้ทางเพจเท่านั้น

หนูช๊อบ ชอบ  ;D

deaware

มีแน่นอนครับ  ;D
แต่ว่าอาจจะเลือกคอร์สที่สนใจเองไม่ได้นะครับ

F

ขออวยพรให้กิจการรุ่งๆนะครับ  เอาใจช่วย  ;)

deaware

ทางเราก็ไม่ได้คิดจะทำให้เป็นกิจการแบบบริษัทหรอกครับตอนนี้ ระบบคอร์สเลยเป็นกันเองแบบไครอยากเรียนอะไรทำอะไรก็เสนอมา
เราแค่รู้ว่าสึกว่ามีคนที่เค้าสนใจ ทางด้าน Embedded System และก็ไม่อยากลงทุนเวลาในการศึกษามาก
แบบเสียเงินนิดหน่อย แล้วได้ความรู้แนวทางเร็วกว่าการนั่งหาอ่านเองนะครับ เลยเป็นที่มาของเรา  ;D