ST Evaluation Boards to JLink

Started by az, March 23, 2017, 08:13:19 PM

Previous topic - Next topic

az

สำหรับสาวก ST ที่ต้องการเพิ่มประสิทธิภาพของ Evaluation Boards

ตามไปต่อที่นี่เลยครับ

ปล.พอมีใครทราบลายละเอียด JLink OB บ้างครับ  รบกวนหน่อยครับ 8) 8)
เพราะแสวงหา..  มิใช่เพราะรอคอย
เพราะเชี่ยวชาญ..  มิใช่เพราะโอกาส
เพราะสามารถ..  มิใช่เพราะโชคช่วย
ดังนี้แล้ว "ลิขิตฟ้า  หรือจะสู้มานะตน..."

wlasoi

az

Quote from: wlasoi on March 24, 2017, 07:14:11 PM
จัดว่าเด็ด

ทำบอร์ดราคาหลักร้อย ให้มีประสิทธิภาพเท่าบอร์หลักหลายพัน

8)
เพราะแสวงหา..  มิใช่เพราะรอคอย
เพราะเชี่ยวชาญ..  มิใช่เพราะโอกาส
เพราะสามารถ..  มิใช่เพราะโชคช่วย
ดังนี้แล้ว "ลิขิตฟ้า  หรือจะสู้มานะตน..."