หาแหล่งซื้อ J-Link ที่สามารถ โปรแกรม STM32F7xx ด้วยครับ

Started by ROM, November 13, 2016, 06:30:27 PM

Previous topic - Next topic

ROM

มี รุ่นเก่า ที่เป็น Jlink-V8 อยู่ แต่ดูเหมือน จะใช้กับ STM32F7xx ไม่ได้
พอดีมีงานต้องใช้กับเบอร์นี้ ท่านใดให้คำแนะนำหรือจะขายแบบ ราคากันเอง
หรือช่วยแนะนำแหล่งซื้อที่ไม่แพงมากนัก เน้นแบบ Debug ได้ดี
ไม่เน้นเพื่อ โปรแกรม นะครับ เคยลองไปดูของ Segger โดยตรง ราคายังสู้ไม่ไหวครับ
ไม่รู้มีถูกกว่านี้ไหม

wlasoi

V9  ที่เป็น  STM32  ครับ!  taobao เยอะแยะแปดแสน ...