แขนกลตัวพ่อ 5 แกน

Started by Lastman, March 17, 2013, 02:52:34 PM

Previous topic - Next topic

Lastman

เข้ามา update

กราบขออภัยลูกค้าทั้ง สองท่านด้วยนะครับ เรื่องชิ้นส่วน ที่แตกหักเสียหาย และความล่าช้าในการจัดส่ง
ผมขอแจ้งว่าประมาณพรุ่งนี้ (หรืออย่างเลวร้ายไม่เกินมะรืนนี้) จะจัดส่งชิ้นส่วนที่เสียหายให้นะครับ

ต้องขออภัยด้วยครับ เนื่องจากย้ายที่พักครับ กำลังวุ่นวายมากๆ โดยเฉพาะข้าวของที่จะใช้ ดันหาไม่เจอ
นอกจากจะย้ายแล้ว ยังต้องรื้อเพื่อหาของอีก เหนื่อยเป็นสองเท่าครับ  :o :P

tonjaa

ได้รับสินค้าแล้วครับ ขอบคุณครับ  8)
ประสบการณ์ สำคัญกว่าความรู้

Lastman

Quote from: tonjaa on March 31, 2013, 07:53:18 PM
ได้รับสินค้าแล้วครับ ขอบคุณครับ  8)

อย่างไรก็ต้องขออภัยด้วยนะครับ ที่ทำให้รอหลายวัน ... :-\

edit

ได้รับของแล้วครับ  ขอบคุณครับ

Lastman

ขอบคุณครับท่าน edit ที่แจ้งข่าว :)