แขนกลตัวพ่อ 5 แกน

Started by Lastman, March 17, 2013, 02:52:34 PM

Previous topic - Next topic

edit

ได้รับของแล้วครับ   แต่มีชิ้นส่วนชิ้นหนึ่งมีการหักจากการขนส่งนะครับ

Lastman

ไม่ต้องห่วงครับ เดี๋ยวผมจัดส่งไปให้ใหม่...  8)

แต่อาจจะต้องขอเวลา ประมาณวันจันทร์ นะครับ :'(

tonjaa

ได้รับของแล้วครับ

แก้ไขตาม Reply #13 ครับ
ประสบการณ์ สำคัญกว่าความรู้

Lastman

:-\  ต้องขออภัยเรื่องหักด้วยนะครับ
แต่เดี๋ยวผมจะรีบจัดส่งชิ้นแก้ไขไปให้ ภายในวันจันทร์ หรืออังคารนี้

ปล.
ปัญหาที่เกิดขึ้นสงสัยจะมีปัญหาที่ฝ่ายจัดส่งครับ เพราะว่าก่อนหน้านี้ผมใช้บริการไปรษณีย์พระโขนงมาตลอด
เฉพาะครั้งล่าสุดนี้ผมไปใช้บริการไปรษณีย์ที่แถวๆ แยกไฟฉาย ตั้งแต่จัดส่งมา พึ่งมีการแตกหักครั้งนี้แหละครับ ที่พร้อมๆ กันสองกล่องเลย
เดี๋ยวรอลุ้นอีกกล่องว่าจะเป็นอย่างไร  :'(

tonjaa

แก้ไขครับท่าน

RARM-08A มีเกินมาอีกชิ้นพอดีครับ (อันนึงหัก อันนึงไม่หัก) ไม่ต้องส่ง RARM-08A มาแล้วนะครับ  ;)

แต่ว่า RARM-07 หายไปชิ้นนึงแทนครับ รบกวนส่งเฉพาะ RARM-07 มา 1 ตัวพอนะครับ ขอบคุณครับ

http://image.ohozaa.com/view2/wIETyHK5dl1jy84g
ประสบการณ์ สำคัญกว่าความรู้

Lastman

โอเครครับ เดี๋ยวผมจัดการให้ :)

Lastman