แขนกลตัวพ่อ 5 แกน

Started by Lastman, March 17, 2013, 02:52:34 PM

Previous topic - Next topic

Lastman

=================== update ==========================

ข่าวด่วน ข่าวพิเศษครับ มีลูกค้าท่านใด ทำชิ้นส่วนแขนกลตัวไหน แตกหักเสียหาย อีกหรือเปล่าครับ
ทั้งแตกหักจากการส่ง หรือแตกหักจากการประกอบก็ได้ หรือเอาไปแล้วประกอบไม่ลงมันแน่นเกินไป
หรือพบรอยร้าว หรือ ฯลฯ ที่เป็นความผิดพลาด โปรดแจ้งด่วนครับ..!!

ผมจะจัดส่งชิ้นส่วนแก้ไขไปให้ "ไม่เสียค่าใช้จ่ายใดๆ" 
โปรดแจ้งในพรุ่งนี้ก่อนเที่ยงเป็นวันสุดท้ายนะครับ

ขอบคุณครับ
8)
============================================================

แขนกล Acrylics ขนาดใหญ่ 5 แกน ใช้ 6 Servo มาพร้อมน๊อต และคู่มือประกอบอย่างง่าย (คู่มือละเอียดให้ดูหน้าเวป)
ลูกค้าสั่งไว้ แต่ยกเลิก จึงนำมาลดราคาครับผม

ร้อยวันพันปีขาย 1,600 บาท  วันนี้ล้าง stock 999 บาทเท่านั้น !!! (ยังไม่รวมค่าส่ง 50 บาท)
ถูกที่สุดในสามโลก มีแค่ 3 ตัวเท่านั้น!!!

หมดแล้วครับ

**** ในชุดไม่มี Servo ผู้เล่น ต้องจัดหาเองนะครับ !!!

รายละเอียดดูเพิ่มเติมที่
http://www.duinothumb.com/diy-robot-arm
8)

ขอบคุณครับ 8)

edit

Lastman

Quote from: edit on March 17, 2013, 04:17:49 PM
1ชุดเลยครับ

จัดไปครับ !!  8)
รายละเอียดทาง PM ครับ

tonjaa

ประสบการณ์ สำคัญกว่าความรู้

Lastman

Quote from: tonjaa on March 17, 2013, 11:53:21 PM
ขอรับ 1 ชุดครับ

จัดไปครับ ... ! รายละเอียดทาง PM  ;)

Lastman

ลูกค้าท่านใดโอนเงินกรุณาแจ้งยืนยันยอดด้วยครับ  :o
ธนาคารอะไร ยอดเงินเท่าไหร่ เวลากี่โมง

ขอที่อยู่ผู้รับด้วยนะครับ
ขอบคุณครับ

tonjaa

โอนเงินเรียบร้อยครับ รายระเอียดใน PM นะครับ
ประสบการณ์ สำคัญกว่าความรู้

Lastman

เมื่อวานนี้ ส่งของให้ทุกท่าน ครบทุกคนแล้วครับ

แต่พอดีผมไม่ได้ติดใบโอนมา เอาเป็นว่าเดี๋ยวดึกๆ จะกลับมา Update ให้นะครับ ว่าใครรหัส อะไรกันบ้าง

ปล. แต่ถ้าท่านได้รับก่อน ก็แจ้งด้วยนะครับ ขอบคุณครับ  ;)

=================================

ลูกค้า ขอนแก่น RG922954746TH
edit RG922954750TH
tonjaa  RG922954763TH