ในที่สุดก็ทำได้!! Timerตั้งเวลารดน้ำอัตโนมัติ ^^

Started by smilez250hp, June 04, 2016, 02:12:43 AM

Previous topic - Next topic

elecmicro

boe

ไม่มีถูกหรือผิด ทำไปในสไตล์เรา แล้วค่อยปรับปรุงพัฒนาไปคับ
ไม่มีความยากจน ในหมู่คนขยัน

caylar

:D   สวัสดีค่ะ สุดยอดมากเลย อยากลองทำมั่งค่ะ อยากได้วิธี เเละตัวอย่างหน่อยพอจะได้ไหมค่ะ

อยากทำแบบนี้เลยค่ะ (เริ่มต้นใหม่เลย )

caylar

Quote from: caylar on November 17, 2017, 11:46:11 AM
:D   สวัสดีค่ะ สุดยอดมากเลย อยากลองทำมั่งค่ะ อยากได้วิธี เเละตัวอย่างหน่อยพอจะได้ไหมค่ะ

อยากทำแบบนี้เลยค่ะ (เริ่มต้นใหม่เลย )
อยากได้ Idea ค่ะ

moneyp1000

น่าจะมีโครตไว้ให้ศึกษาบ้างนะครับ