สอบถามหน่อยครับใครเคยสั่งของกับinexมั่ง

Started by kanking1150, May 08, 2016, 04:31:52 PM

Previous topic - Next topic

kanking1150

สอบถามหน่อยครับใครเคยสั่งของกับinexมั่งพอดีผมสั่งของกับเจ้านี้ครังแรกเลยพึ่งเคยเจอปัญหา
สั่งไปแล้วแจ้งยอดชำระไปแล้ว แต่ใบสั่งซื้อยังขึ้นรอชำระเงินอยู่เลยนี่ 3 วันจะ 4 วันละเจ้าอื่นผม
ที่เคยสั่งนี้ก็วันเดียวหรือ2วันเอง หรือว่าผมสั่งยังไม่บ่อยเลยเจอปัญหา - -"

cleanup

Quote from: kanking1150 on May 08, 2016, 04:31:52 PM
สอบถามหน่อยครับใครเคยสั่งของกับinexมั่งพอดีผมสั่งของกับเจ้านี้ครังแรกเลยพึ่งเคยเจอปัญหา
สั่งไปแล้วแจ้งยอดชำระไปแล้ว แต่ใบสั่งซื้อยังขึ้นรอชำระเงินอยู่เลยนี่ 3 วันจะ 4 วันละเจ้าอื่นผม
ที่เคยสั่งนี้ก็วันเดียวหรือ2วันเอง หรือว่าผมสั่งยังไม่บ่อยเลยเจอปัญหา - -"

ผมสั่งแล้วโอนเงินไป ได้รับสินค้าตามสั่ง ไม่เห็นมีปัญหาใดเลยครับ  ทำตามขั้นตอนถูกต้องไหมครับ?

avr_lover

แนะนำว่าลองโทรถามดูนะครับ อาทิตย์ที่แล้วนี่วันหยุดหลายวันด้วยนี่ครับ อาจติดเรื่องการส่งหรือเปล่า โทรศัพท์ : 0-2747-7001-4

JENG

โทรเลยครับให้เขาตามเรื่องให้ เคยเป็นเหมือนกัน คิดว่าปรับปรุงแล้วซะอีก
สามารถติดตาม electoday ได้ที่

Facebook
www.facebook.com/groups/coopmicro

Google+
https://plus.google.com/communities/103482067769375459277

☺☺☺ความรู้ และความฉลาด ไม่ใช่สิ่งเดียวกัน จะมีประโยชน์อะไร ถ้าฉลาดแต่อยู่ในกะลา☺☺☺

kanking1150

ออ ได้รับการตอบรับแล้วครับเค้าบอกว่าหยุดยาวทั้งหมดตั้งกะวันที่ผมโอนพอดี TT ไอ้เราก็กระต่ายตื่นตูมซะด้วยเลยตกใจเพราะเวลานานเกินไป

Napapon

เว็บนี้ดีครับไม่มีปัญหาหรอกครับ

tatree_b

เคยสั่ง NX-887 สั่งแล้ว โอนตังค์แล้ว เขาตอบกลับมาว่าของหมดกำลังผลิตเพิ่ม ก็รออีกหน่อยนึง แต่ก็ไม่มีปัญหาเรื่องอื่น