MPLAB XC8 Crack คับ

Started by joems, March 16, 2016, 03:12:25 AM

Previous topic - Next topic

joems

ผมมือใหม่มาลองใช้ PIC คับ ปกติใช้แต่ ST8 พวก Compilers ฟรีหมด
ใครมี MPLAB XC8 Crack  ขอรบกวนด้วยคับ
ขอบคุณมากๆคับ

ae123

QuoteMPLAB XC8
มีแบบ free เลือกตอนที่ลงโปรแกรม (ถ้าจำไม่ผิดนะครับ)

Original

mplab xc ใช้รุ่นฟรีไปเลยครับ  เมื่อก่อนผมก็ใช้crack  แต่code compile แตกต่างกันไม่มาก แถม mcu รุ่นใหม่ๆ rom ram เหลือๆเลย  จนตอนนี้ผมไม่สนใจตัว crack อีก  อย่างน้อยก็รู้สึกว่าเครื่องตัวเองปลอดภัยขึ้น

p_chusak

ใช้ตัวฟรีครับ code size ต่างกันนิดเดียว  speed  ไม่ต่างกันเลย ใช้ได้ไม่มีปัญหาครับ  ใช้ crack แต่ละ version จะมีปัญหาที่คาดไม่ถึงครับ