ทำไมเดียวนี้ห้องเงียบจังครับ

Started by Screen168, February 06, 2016, 12:47:54 AM

Previous topic - Next topic

Screen168

ทำไมเดียวนี้ห้องเงียบจังครับ จำได้เมอื่ก่อน 7-8 ปีที่แล้ว คึกคักๆ มีแชทออนไลน์ด้วย
คิดถึง

JENG

หนีไป face ไป line กันหมดคับ  ;D  ส่วนผมเบื่อคนบางจำพวก  :-X  หนีอยู่ face ได้ระยะนึงแล้ว  8)
สามารถติดตาม electoday ได้ที่

Facebook
www.facebook.com/groups/coopmicro

Google+
https://plus.google.com/communities/103482067769375459277

☺☺☺ความรู้ และความฉลาด ไม่ใช่สิ่งเดียวกัน จะมีประโยชน์อะไร ถ้าฉลาดแต่อยู่ในกะลา☺☺☺

chatmar

wlasoi

Quote from: JENG on February 06, 2016, 10:10:07 AM
หนีไป face ไป line กันหมดคับ  ;D  ส่วนผมเบื่อคนบางจำพวก  :-X  หนีอยู่ face ได้ระยะนึงแล้ว  8)

พอกันเลย ไอ้บางจำพวก .. พอพี่อยู่ล่ะแม่ง ครึกครื้น .. ไอ้พวกบ้า ทฤษฎี ขนาดผมเรียนทางด้าน Theoretical physics
ยังไม่บ้าขนาดนั้น นี่มัน วิทยาศาสตร์ วิศวกรรมศาสตร์ประยุกต์น่ะ .. พอปล่อยให้มันยึดบอร์ด มันก็หายหัวกัน ไปหมด เด็กถาม
อะไรไว้ สามเดือนก็ไม่มีใครมาตอบ .. เฟส มันมีข้อเสียครับ สายงานทางด้าน programming มันไปค้นของเก่ายาก ไปหาข้อ
มูลเก่าๆยาก ครับ

ตอนนี้ ปิดเฟสไปแหละ เบื่อโลก ..กลับบอร์ด ... 55555+

RoLRoR

ไอซีเบอร์ใหม่ๆ STM32 ,... บอร์ดวงจรออกมาใหม่ R-PI ,...  ไม่เคยลอง
ประสบการณ์น้อย เล่นเอาไม่กล้าตอบเลย  :-X

Original

ผมตอบได้แค่ dspic กับ 51 นอกนั้นก็ไม่กล้าตอบเพราะไม่ได้เล่นเลย  แถมมาจากสายเครื่องกล เลยขอเงียบๆไว้ กลัวความรู้ที่มีจะผิดพลาด ทฤษฎีก็ไม่ค่อยจะมี

diywizard

avr_lover

เฝ้าทุกวันแต่เงียบจริงๆครับเฮ้อ