หาซื้อเครื่องโปรแกรม avr ในตำนาน chu prog ครับ

• 9 Replies
  • 2674 Views
*

Offline nai102

• 177
    • View Profile
ไม่รู้ว่าเรียกชื่อถูกหรือเปล่า หาซื้อเครื่องโปรแกรม avr ในตำนาน chu prog ครับ
มือ 1 มือ 2 ก็ได้ครับ

ยังมีขายอยู่ครับ ไม่ใช่มือสอง แต่ สภาพโคตรเก่า เลยไม่กล้าขาย รุ่นใหม่อีกประมาณ 10 วัน เสร็จ 950.บาท ส่วนรุ่นเก่า ถ้าจำเป็นต้องใช้ จริงๆขายราคามือ 3 ครับ 750 บาท+texttools 2 ตัว ( เก็บไม่ดี ขา jumper ขึ้นสนิมครับ แต่ทดสอบแล้วใช้ได้ดี )

ติดต่อหลังไมล์ได้เลยครับ

*

• 177
รอรุ่นใหม่ครับ ไม่รีบ
จุดประสงค์หลัก จะเอามาคืนชีพให้ชิปในถังขยะครับ

ok ครับ เดี่ยวรุ่นใหม่เสร้จแล้วจะมาแจ้งให้ทราบครับ ใช้เบอร์อะไร กันบ้างครับ จะได้ test ให้ชัวๆ

ขอสเป็คกับฟีเจอร์ด้วยครับ

*

• 177
ok ครับ เดี่ยวรุ่นใหม่เสร้จแล้วจะมาแจ้งให้ทราบครับ ใช้เบอร์อะไร กันบ้างครับ จะได้ test ให้ชัวๆ
attiny2313   attiny25 45 
atmega8  168 328  16 64
atmega1284

คงต้องออกรุ่น technician review ซะแล้ว เพราะผมไม่มี ic ทดสอบ ทั้งหมด แต่ เครื่อง สามารถ update firmware ได้ ครับ

*

• 177
มีอะไรจะบอก

ยังรออยู่นะครับ