มีใครขาย ตัวต้านทานบ้างครับ หรือแนะนำร้านบนเว็บก็ได้ครับ

Started by chessy, March 13, 2013, 01:34:33 PM

Previous topic - Next topic

chessy

ตามหัวข้อเลยครับ แนะนำด้วยครับ
ตัวต้านทานธรรมดานี่แหละครับที่ขายกันตามบ้านหม้อ

วิ่งเข้าไปซื้อที่บ้านหม้อไม่ไหวครับรถก็ติด ไกลก็ไกล เปลืองค่านำ้มันอีก

ขอบคุณครับ

chessy

ขอบคุณครับ

es มีเป็นบางค่า บางค่าขายยกกล่องครับ ใช้ไม่เยอะ
wt เคยซื้อเมื่อนานมาแล้ว ของค่อนข้างเก่าบัดกรีไม่ติดเลย แต่ตอนนี้ไม่รู้เป็นไง

มีใครแนะนำที่อื่นอีกไหมครับ

skytec

"จินตนาการสำคัญกว่าความรู้ ความรู้มีข้อจำกัด จิตนาการไร้ขอบเขต " --อัลเบิร์ต ไอสไตน์

chessy

อยู่แถวอ่อนนุชครับ

ตอนนี้ผมซื้อออนไลน์ที่NPE แล้วครับมีพวก r c พอสมควร
เพิ่งสั่งออนไลน์เป็นครั้งแรก

ถ้าใครมีที่ไหนแนะนำอีกก้อแนะนำมาได้นะครับ

Short Circuit

ผมก็อยากได้เหมือนกัน  สักค่าาละ 20 ตัวโดยประมาณ ไม่มีโอกาศได้เข้า กทม ไปหาซื้อ

F

Quote from: chessy on March 14, 2013, 10:07:11 AM
อยู่แถวอ่อนนุชครับ

ตอนนี้ผมซื้อออนไลน์ที่NPE แล้วครับมีพวก r c พอสมควร
เพิ่งสั่งออนไลน์เป็นครั้งแรก

ถ้าใครมีที่ไหนแนะนำอีกก้อแนะนำมาได้นะครับ

สั่งผ่านหน้าเวปของ myNPE ใช่ไหมครับ แล้วต้องโทรไปแจ้งด้วยด้วยเองอีกรึปล่าวครับ
ที่ถามเพราะรู้สึกว่าระบบขายonlineชองNPE ไม่ค่อยwork(เป็นที่คน)  เลยอยากทราบว่าตอนนี้ปรับปรุงขึ้นบ้างรึยัง
เผื่อจะได้สั่งบ้างครับ  ตอนนี้ต้องไปถึงเซียร์จึงจะซื้อ R ได้

ช่วยแจ้งข่าวด้วยนะครับ

wlasoi

สั่ง  NPE  ใช้วิธี โทรไปถาม + FAX จะดี กว่า ครับ .. ไวแป้บเดียวรุ้เรื่อง อย่าได้ email  เด็ดขาด .. ปวดตับ  ถ้าเขาจะ email ก็ว่ากันอีกที โทรนำไปก่อน  ^^