บริจาคหนังสือครับ

Started by mculover, October 15, 2015, 10:16:31 AM

Previous topic - Next topic

mculover

บริจาคหนังสือที่ไม่ใช้แล้วครับ แต่ผู้รับต้องออกค่าส่งเอง ซึ่งไม่น่าเกิน 100 บาทต่อเล่ม หนังสือทุกเล่มเก่าเก็บ อาจจะมีขีดเน้นข้อความบ้าง ส่วนหนังสือต่างประเทศ อยากจะบริจาคให้ห้องสมุดก่อนเป็นอันดับแรก แต่ถ้าใครอยากได้ก็แจ้งได้ครับ

มีระยะเวลาจองถึงวันอาทิตย์ที่ 18 หลังจากนี้จะช่างกิโลขายครับ

*** ใครอยากได้เล่มไหน โพสต์จองในนี้ได้เลยครับ มาก่อนได้ก่อน ***

mculover

JAVA มีเล่ม 1 และเล่ม 2 เอาไปเป็นคู่ครับ