แจกหนังสือ เชี่ยวชาญการเขียนโปรแกรมด้วยไพธอน

Started by Admin, October 15, 2015, 09:52:54 PM

Previous topic - Next topic

unseen

ขอชื่นชมผู้แต่งหนังสือ (ผศ.สุชาติ คุ้มมะณี) นะครับ
ที่เสียสละเวลาในการเขียนหนังสือที่ให้ความรู้ได้อย่างลึกซึ้ง และยังเป็นภาษาไทยด้วย
ซึ่งดูจากการเขียนแล้ว แสดงให้เห็นถึงความตั้งใจที่จะให้ความรู้กับผู้รับอย่างเต็มที่
ขอบคุณท่าน Admin มากครับ ที่ช่วยหาหนังสือดีๆ มาเผยแผ่มาให้อ่านกัน

olee

ขอบคุณครับ มาได้เวลาจริง กำลังหัดเขียน Python บน Pi อยู่ เลย

aecheers

ขอบคุณครับ กำลังหัดเขียน Python เลยครับ หนังสือภาษาไทย หาได้ยากมาก

หมูน้อย

RDA