มาแลกกันเล่นได้ไหม / มี wrt54gl เก่าเก็บแทบไมได้โดนไฟ อยากแลก raspberry pi ครับ

Started by okok, July 08, 2015, 11:27:13 AM

Previous topic - Next topic

okok

สั่งซื้อไปแล้ว แต่ไม่แน่ใจว่าจะมาหรือไม่มาขี้เกียจรอ

ใครสนใจแลกเมล์มานะครับ satdisk@hotmail.com

okok

Quote from: okok on July 08, 2015, 11:27:13 AM
สั่งซื้อไปแล้ว แต่ไม่แน่ใจว่าจะมาหรือไม่มาขี้เกียจรอ

ใครสนใจแลกเมล์มานะครับ satdisk@hotmail.com

ปิดการแลก ได้ของเรียบร้อยแล้วครับ ขอบคุณบอร์ด electoday ครับ