มีสินค้ามือสองมาให้พิจารณา.. [ปิดกระทู้]

Started by az, March 11, 2013, 12:37:10 AM

Previous topic - Next topic

az

ปิดกระทู้ ...

ขอบคุณ Electoday และผู้ที่ให้ความสนใจทุกท่านครับ
เพราะแสวงหา..  มิใช่เพราะรอคอย
เพราะเชี่ยวชาญ..  มิใช่เพราะโอกาส
เพราะสามารถ..  มิใช่เพราะโชคช่วย
ดังนี้แล้ว "ลิขิตฟ้า  หรือจะสู้มานะตน..."

Gainnear

จองหนังสือ ปฎิบัติการไมโครคอนโทรลเลอร์ ARM Cortex-M3 กับ STM3
เช็ค PM ด้วยครับ  ;D

az

Quote from: Gainnear on March 11, 2013, 11:11:38 AM
จองหนังสือ ปฎิบัติการไมโครคอนโทรลเลอร์ ARM Cortex-M3 กับ STM3

รายละเอียด ตาม pm ครับ
เพราะแสวงหา..  มิใช่เพราะรอคอย
เพราะเชี่ยวชาญ..  มิใช่เพราะโอกาส
เพราะสามารถ..  มิใช่เพราะโชคช่วย
ดังนี้แล้ว "ลิขิตฟ้า  หรือจะสู้มานะตน..."

az

Quote from: okok on March 11, 2013, 11:42:44 AM
จอง arduino ครับ อยู่กรุงเทพฯหรือเปล่าครับ รับเองได้ไหมครับ ต้องการประหยัดค่าใช้จ่่าย
ผมอยู่อธุยาครับ ทำงานแถวบางปะอินครับ
ถ้ารับเองจะสะดวกรับแถวไหนครับ

Gainnear

Quote from: az on March 11, 2013, 11:51:51 AM
Quote from: Gainnear on March 11, 2013, 11:11:38 AM

รายละเอียด ตาม pm ครับ

โอนแล้วคับผม
รายละเอียดตาม PM
;D ;D

JENG

ไม่มีใครสนใจ pic เลยหรอ ไม่มีใครเอาเดี๋ยวเค้าซื้อนะ...
สามารถติดตาม electoday ได้ที่

Facebook
www.facebook.com/groups/coopmicro

Google+
https://plus.google.com/communities/103482067769375459277

☺☺☺ความรู้ และความฉลาด ไม่ใช่สิ่งเดียวกัน จะมีประโยชน์อะไร ถ้าฉลาดแต่อยู่ในกะลา☺☺☺

ideachanel99

อยากได้ โอโน่ แต่มาไม่ทัน