รับสั่งทำ PCB 2-4 layer

Started by tape_4, April 06, 2015, 02:43:34 PM

Previous topic - Next topic

tape_4

Quote from: pued on April 09, 2015, 10:39:35 AM
ชื่อห้างร้านอะไร อยู่แถวไหนครับ ผมส่งรายละเอียดไปทางเมล์แล้ว น่าจะบอกรายละเอียดให้ชัดเจนกว่านี้ เบอร์โทรก็ไม่มี จะติดต่อลำบาก จะมีปัญหาภายหลัง

ต้องขอ อภัย ด้วย ครับ ผมลืมให้เบอร์ ติดต่อไว้ ครับ
จงเชื่อมั่นในสิ่งที่ทำและมีศรัทธากับสิ่งที่เราเรียนรู้

tape_4

Quote from: sittichompoo on April 08, 2015, 01:04:57 PM
รับงานที่เขียนด้วย EAGLES มั้ยครับ

รับ eagle ด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ
จงเชื่อมั่นในสิ่งที่ทำและมีศรัทธากับสิ่งที่เราเรียนรู้

tha

ถ้ามีงานทำปริ้นจะส่งไปครับ มีบริการแบบนี้คงไม่กัดปริ้นเองแล้ว รับบัดกรีด้วยใหม  :)

p_chusak

จัดไปแล้ว 300 แผ่น งานเนี๊ยบ เสร็จไว ครับ

tha

Altrium Designer 6 ยังใช้ได้อยู่ใช่มั๊ยครับ ยังไม่เคยสั่งทำปริ้นท์เลย มีแต่ทำเอง มีอะไรแนะนำบ้างมั๊ยครับ

tha

ลงแล้วครับ protel 99 se คงจะอีกเป็นปีกว่าจะได้ทำ