ขาย บอร์ด ไม่ได้ใช้ครับ

Started by kaki, March 22, 2015, 09:26:17 AM

Previous topic - Next topic

kaki

ขายอุปกรณ์ไม่ได้ใช้หลายรายการครับ ทั้งใหม่และเก่า
1.Pickit3 ของ ett  500 บาท  .........ขายแล้วครับ..................

2.KEYPAD 4x4 ETT 200 บาท  .........ขายแล้วครับ..................

3.PIR SENSOR ตัวละ 80 บาทมีสองตัว

4.PIR SENSOR สำเร็จรูปต่อหลอดได้เลย ตัวละ 200 บาท มี 2 ตัว ...................ขายแล้ว.......................

5.บอร์ดขับมอเตอร์ อันละ 150 บาท มี 3 อัน

6.โมดูล Bluetooth HC-05 อันละ 350 มี 4 อัน เหลือแค่ 2 แล้วครับ

PM หรือ โทร 0840024971 หรือ mail:kaki_kh@hotmail.com
7.บอร์ด Arduino Mega ของ ETT แถมสาย usb ให้ด้วย 350 บาท .........ขายแล้วครับ..................

8.Thermal Printer ซื้อมายังไม่เคยได้ใช้เลย ขาย 700 .........ขายแล้วครับ..................

หมูน้อย

ขอจอง 1.Pickit3 ของ ett  500 บาท ครับ

kaki

tomkah

ตัว 2 KEYPAD 4X4 ใช้chipแบบนี้มั้ย
เป็นชุด KEY BOARD ในระบบสัมผัส ขนาด 4 x 4 คีย์ ใช้ MCU เบอร์ STM8S105C4T6 ในการควบคุมการทำงาน สามารถต่อใช้งานกับ MCU ที่เป็นระบบไฟ 5V หรือ 3.3V ได้ ส่งข้อมูลการกดคีย์ในแบบ BCD และแแบ RS232 (TTL)
http://www.ett.co.th/product2009/ET-IO/ET-TOUCH_PAD_4x4.html
เมื่อก่อนมีเวลาแต่ตังค์ไม่มี แต่เดี๋ยวนี้พอเริ่มมีตังค์กลับไม่ค่อยมีเวลา
ชีวิตนี้มันสั้นนะ.....ทำอะไรให้สังคม...ประเทศ...คนที่เรารัก...ก็รีบทำซะ
  แต่ตอนนี้อยากมี ห้องLabทดลองเกี่ยวกับElec+เวลา!!!
     แล้วจะทำเกษตรแบบพอเพียงควบคุมโดย Microcontroller

tomkah

เมื่อก่อนมีเวลาแต่ตังค์ไม่มี แต่เดี๋ยวนี้พอเริ่มมีตังค์กลับไม่ค่อยมีเวลา
ชีวิตนี้มันสั้นนะ.....ทำอะไรให้สังคม...ประเทศ...คนที่เรารัก...ก็รีบทำซะ
  แต่ตอนนี้อยากมี ห้องLabทดลองเกี่ยวกับElec+เวลา!!!
     แล้วจะทำเกษตรแบบพอเพียงควบคุมโดย Microcontroller

kaki

+EMS อีก 30 บาทครับ เป็น 230 ครับ

tomkah