ขออนุญาต ขายสินค้าค้าง stock ครับ

Started by ae123, March 04, 2015, 04:17:39 PM

Previous topic - Next topic

ae123

QuotePM ไปแล้วนะครับ
แจ้งกลับไปแล้วครับ
ขอบคุณครับ

yupetch

ผม...ขอรับรายการที่ 1 ....นะครับ
มาช้าไปรึเปล่า......ถ้าให้โอกาส แจ้งมาได้ครับ ขอบคุณครับ

ae123

Quoteผม...ขอรับรายการที่ 1 ....นะครับ
มาช้าไปรึเปล่า......ถ้าให้โอกาส แจ้งมาได้ครับ ขอบคุณครับ
ได้ครับผมแจ้งทาง PM ครับ
ขอบคุณครับ

JimmyGrape

รายการที่ 2 กับ 3 ยังอยู่ไหมครับ

ae123

Quoteรายการที่ 2 กับ 3 ยังอยู่ไหมครับ
ผมแจ้งทาง PM แล้วครับ
ขอบคุณครับ

*** Board STM32 มีผู้สั้งจองทุกรายการแล้วครับ
      ถ้ามีรายการใดยกเลิกผมจะแจ้งให้ทุกท่านทราบครับ