กฏ กติกา การโพสเพื่อสกัดขาปั่นกระทู้

Started by Admin, February 25, 2015, 12:39:42 PM

Previous topic - Next topic

fin

ยังเข้าไม่ได้ครับ แต่ขอรับทราบตามกติกา

S.poolpong93

ksangmanee

ขอบคุณมากครับ สำหรับคำแนะนำ เพราะบางครั้งความรู้บางอย่างมันหายาก เลยต้องฝากใว้กับผู้ที่มีจิตรเมตตา มาช่วยแบ่งปันความรู้ แนะแนวทาง เพื่อที่จะเป็นก้าวต่อไปที่จะได้เดินด้วยตัวเอง แล้วกลับมาแบ่งปันใหนคนอื่นต่อไป
ขอบคุณมากครับ

bilan

ขอบคุณครบที่บอกกล่วกัน เพิ่งเริ่มเรียนรู้ ครับ เลยเขามาขอความรู้ และไอเดยต่างๆ ครับ

ลิค

ackerman_vong

Dear Admin
            "Give and Take" is a good idea for every one.
            i am agree with u and thank u very much for this idea that for share knowledge.
                                     :)
  c u next time