--------- ปิดประมูล --------- หนังสือ Elec

Started by Lastman, February 23, 2015, 12:37:11 AM

Previous topic - Next topic

nightbird

ผมโอนเงินยอด315บ. แล้วนะครับ(14.30 26/02/15)ที่จัดส่งตามรายละเอียดที่แจ้งในเวปสินค้าที่ลิงค์มาครับ^^

Lastman

ได้รับยอดเงินแล้วนะครับ

เหลือท่านสุดท้ายคือท่าน Tomkah เท่านั้นครับ

สำหรับท่านที่โอนแล้ว พรุ่งนี้จัดส่งให้ครับ  :)

ขออนุโมทนาบุญล่วงหน้าครับ

tomkah

Quote from: Lastman on February 26, 2015, 07:13:27 PM

เหลือท่านสุดท้ายคือท่าน Tomkah เท่านั้นครับ

สำหรับท่านที่โอนแล้ว พรุ่งนี้จัดส่งให้ครับ  :)

ผมได้รับ PM แล้วนะครับพี่ เดี๋ยวแฟนผมโอนเงินเพิ่มให้วันนี้นะครับ ขอบคุณพี่มากนะครับ
เมื่อก่อนมีเวลาแต่ตังค์ไม่มี แต่เดี๋ยวนี้พอเริ่มมีตังค์กลับไม่ค่อยมีเวลา
ชีวิตนี้มันสั้นนะ.....ทำอะไรให้สังคม...ประเทศ...คนที่เรารัก...ก็รีบทำซะ
  แต่ตอนนี้อยากมี ห้องLabทดลองเกี่ยวกับElec+เวลา!!!
     แล้วจะทำเกษตรแบบพอเพียงควบคุมโดย Microcontroller

Lastman

Quote from: tomkah on February 27, 2015, 12:28:19 PM
Quote from: Lastman on February 26, 2015, 07:13:27 PM

ผมได้รับ PM แล้วนะครับพี่ เดี๋ยวแฟนผมโอนเงินเพิ่มให้วันนี้นะครับ ขอบคุณพี่มากนะครับ

ครับผม...ไว้ว่างๆ สะดวกเมื่อไหร่ก็ค่อยโอนก็ได้ครับ

ปล.ของส่งไปแล้ว  ;D

tomkah

ขอบคุณพี่มากนะครับที่ส่งของให้ผมก่อน แฟนผมโอนเงินให้แล้วนะครับ

ขอบคุณมากครับ ;D
เมื่อก่อนมีเวลาแต่ตังค์ไม่มี แต่เดี๋ยวนี้พอเริ่มมีตังค์กลับไม่ค่อยมีเวลา
ชีวิตนี้มันสั้นนะ.....ทำอะไรให้สังคม...ประเทศ...คนที่เรารัก...ก็รีบทำซะ
  แต่ตอนนี้อยากมี ห้องLabทดลองเกี่ยวกับElec+เวลา!!!
     แล้วจะทำเกษตรแบบพอเพียงควบคุมโดย Microcontroller

Panjabog

ตอนนี้ผมยังไม่ได้ของเลยครับ เลข EMS  ก็ไม่สามารถเช็คได้ พอจะมีเบอร์ติดต่อไหมครับ

Panjabog

ได้รับของมาเรียบร้อยเเล้วนะครับ เเพ็คมาอย่างดีมากเลยครับ!

Lastman

เครื่องกรองน้ำส่งมาถึงนานแล้วครับ

แต่ไม่มีโอกาสได้ post บอก วันนี้ฤกษ์ดี เลยเอามาบอกข่าวกัน

เผื่อว่าใครทำอะไรติดๆ ขัดๆ นึกถึงผลบุญที่ทำร่วมกันมา อาจจะช่วยให้เรื่องราวเลวร้ายผ่านไปด้วยดี  ;)

ขอบพระคุณทุกท่านที่ร่วมด้วยช่วยกันทำบุญนะครับ  ;D

ปล. เครื่องกรองน้ำ มี 3 เครื่อง แต่ บริจาค 2 เครื่องนะครับ อีกเครื่องผมให้พ่อผมใช้ (ซื้อมาพร้อมกันเฉยๆ  ;D )