--------- ปิดประมูล --------- หนังสือ Elec

Started by Lastman, February 23, 2015, 12:37:11 AM

Previous topic - Next topic

Lastman

ขอบคุณทุกท่านที่ร่วมทำบุญนะครับ  ;D
เอ๊า ยังเปิดประมูลอยู่นะครับ

ปล.แอบเสียดายหนังสือที่บริจาคไปก่อนหน้านี้ (หลายลังเลย) :-\

tomkah

3. ไมโครคอนโทรลเลอร์ PIC และการประยุกต์ใช้ - ราคาเต็ม 350 บาท
เล่มนี้ใช้ CCS C เหมือนกัน กระชับ ตัวอย่างเยอะ
เล่มนี้ผมขอ  130 บาท

6.แมคคาทรอนิกส์พื้นฐาน - ราคาเต็ม 240 บาท
เล่มนี้ผมขอ 120 บาท

เมื่อก่อนมีเวลาแต่ตังค์ไม่มี แต่เดี๋ยวนี้พอเริ่มมีตังค์กลับไม่ค่อยมีเวลา
ชีวิตนี้มันสั้นนะ.....ทำอะไรให้สังคม...ประเทศ...คนที่เรารัก...ก็รีบทำซะ
  แต่ตอนนี้อยากมี ห้องLabทดลองเกี่ยวกับElec+เวลา!!!
     แล้วจะทำเกษตรแบบพอเพียงควบคุมโดย Microcontroller

taee

4. เรียนรู้และประยุกต์ใช้งาน PIC Microcontroller 109 บาทครับ

nightbird

4. เรียนรู้และประยุกต์ใช้งาน PIC Microcontroller 115 บาทครับ

bird_ee

Hello World

kittichai

เทคโนโลยีซีเอ็นซีแบบประหยัดด้วย EMC 200 บาทครับ

taee

4. เรียนรู้และประยุกต์ใช้งาน PIC Microcontroller 130 บาทครับ