ขอสอบถามหน่อยครับ

Started by mic1716, January 25, 2015, 05:49:07 PM

Previous topic - Next topic

mic1716

ผมใช้ เขียนโปรแกรม visual studio ให้แสดงผลลงบนจอ Touch Screen
ผมอยากทราบว่า โปรแกรมที่ใช้เขียนสามารถเขียนให้แสดงผลลงบนจอ Touch Screenได้ไหม แร้วมานต่างจากเขียนให้แสดงบนจอปกติยังไงครับ
ถ้าได้ช่วยแนะนำจอประมาณ5-7นิ้วให้ผมหน่อยนะครับผมใช้บอร์ดarduinoทำครับ

jst

JMew

Quote from: mic1716 on January 25, 2015, 05:49:07 PM
ผมใช้ เขียนโปรแกรม visual studio ให้แสดงผลลงบนจอ Touch Screen
ผมอยากทราบว่า โปรแกรมที่ใช้เขียนสามารถเขียนให้แสดงผลลงบนจอ Touch Screenได้ไหม แร้วมานต่างจากเขียนให้แสดงบนจอปกติยังไงครับ
ถ้าได้ช่วยแนะนำจอประมาณ5-7นิ้วให้ผมหน่อยนะครับผมใช้บอร์ดarduinoทำครับ

ถามหน่อย หน่อยไม่อยู่ เจ้ตอบเองค่ะ แต่ก่อนตอบไปคัดมาหมื่นจบแล้วอย่าเขียนให้ผิดอีกล่ะ
โครงการกะเทยท่องโลก

mic1716