Gift box + Matrix LED 7x7 Chamfer ธรรมดาๆ

Started by BumbleT, October 17, 2014, 01:07:45 AM

Previous topic - Next topic

Lastman

ทำไมไม่ทำขายล่ะครับ (เปลี่ยน option อีกหน่อยจะได้ไม่ซ้ำกับคนพิเศษ อิอิ)

JENG

ถ้าทำขายท่านเป็นหนึ่งซื้อคนแรกคับ ดูท่าจะหลายอันด้วย คริๆ
สามารถติดตาม electoday ได้ที่

Facebook
www.facebook.com/groups/coopmicro

Google+
https://plus.google.com/communities/103482067769375459277

☺☺☺ความรู้ และความฉลาด ไม่ใช่สิ่งเดียวกัน จะมีประโยชน์อะไร ถ้าฉลาดแต่อยู่ในกะลา☺☺☺

tonjaa

ผลงานออกมาขายได้เลยนะครับ
ขายเมื่อไร ซื้ออันนึง
ขอแบบมี pin ให้โปรแกรมใหม่ได้ด้วยนะครับ อิๆ  ;)
ประสบการณ์ สำคัญกว่าความรู้

Lastman

Quote from: ☺JENG☺ on October 17, 2014, 12:36:02 PM
ถ้าทำขายท่านเป็นหนึ่งซื้อคนแรกคับ ดูท่าจะหลายอันด้วย คริๆ

กว่าจะครบจำนวนคนให้ ... กินแกลบแน่ๆ... ;D

BumbleT

ขอบคุณทุกท่านครับ สำหรับคำติชม
ระดับปรมาจารย์ ทั้งนั้นเลย เป็นเกียรติมากครับ ขอบคุณอีกสักครั้งครับ _/|\_
จะนำไปพัฒนาต่อไปครับ

BumbleT

Quote from: vbaserv on October 17, 2014, 11:15:32 AM
ลง smd led ได้สวยมากครับ  คุณใช้เทคนิคอย่างไร พอจะแนะนำได้บ้างใหมเอ่ย

ผมใช้หัวแร้งปลายแหลมครับ ใช้ตะกั่ว 0.4 mm เนื่องจากตะกั่วเส้นเล็กจึงทำให้เวลาบัดกรีตะกั่วมันจะไม่พูนครับ

BumbleT

Quote from: tonjaa on October 17, 2014, 02:23:28 PM
ผลงานออกมาขายได้เลยนะครับ
ขายเมื่อไร ซื้ออันนึง
ขอแบบมี pin ให้โปรแกรมใหม่ได้ด้วยนะครับ อิๆ  ;)

มีครับ pin สำหรับโปรแกรมโค๊ดใหม่ ดังรูป ผมให้ pin มันนอนอยู่ครับ หรือจะบัดกรีให้มันตั้งขึ้นมาก็ได้ครับ

ROM

เยี่ยมมากๆ มีความสวยงามด้วย
แจ่มครับ