ระเบิดกรุไมโครคอนโทรลเลอร์ ขายของสะสม มากมายคร้าบบบ

Started by ninimosy, September 22, 2014, 01:36:45 AM

Previous topic - Next topic

ninimosy

อับเดทแล้วนะครับ หมายเลขพัสดุ และรายการที่ยังเหลือ ที่หน้าแรก

olee

Thank You.
ได้รับ  J-Link แล้ว ครับ ใหม่มาก ๆ
ยังไม่ได้แกะถุงเลย ใหม่จริง ๆ

easyduino

จอง J-Link และ Pickit 3

ส่งรายละเอียดมาเลย เดี๋ยวโอนให้...

tonjaa

ได้รับของแล้ว ของใหม่มาก เหมือนซื้อใหม่ คอนเฟิร์ม  ;)
ประสบการณ์ สำคัญกว่าความรู้

ninimosy

ขอบคุณทุกท่านมากๆครับ  ;)

พรุ่งนี้หลังเที่ยง 12.00 (25 sept) ทุกรายการ ถ้าท่านล่าสุดที่จองยังไม่โอนมา ผมขอขยับให้คิวต่อไปนะครับ  :) :)

ช่วงบ่าย ผมจะสรุปรายการที่เหลืออีกที  ;)

ninimosy

อัพเดทรายการที่เหลือ และ หมายเลขพัสดุที่หน้าแรกแล้วครับ  :) :)

iAmBeer