ระเบิดกรุไมโครคอนโทรลเลอร์ ขายของสะสม มากมายคร้าบบบ

• 34 Replies
  • 9968 Views
อับเดทแล้วนะครับ หมายเลขพัสดุ และรายการที่ยังเหลือ ที่หน้าแรก

*

Offline olee

• **
  • 69
    • View Profile
Thank You.
ได้รับ  J-Link แล้ว ครับ ใหม่มาก ๆ
ยังไม่ได้แกะถุงเลย ใหม่จริง ๆ

จอง J-Link และ Pickit 3

ส่งรายละเอียดมาเลย เดี๋ยวโอนให้...

ได้รับของแล้ว ของใหม่มาก เหมือนซื้อใหม่ คอนเฟิร์ม  ;)
ประสบการณ์ สำคัญกว่าความรู้

ขอบคุณทุกท่านมากๆครับ  ;)

พรุ่งนี้หลังเที่ยง 12.00 (25 sept) ทุกรายการ ถ้าท่านล่าสุดที่จองยังไม่โอนมา ผมขอขยับให้คิวต่อไปนะครับ  :) :)

ช่วงบ่าย ผมจะสรุปรายการที่เหลืออีกที  ;)

ได้รับของแล้วครับ  ;D ;D

อัพเดทรายการที่เหลือ และ หมายเลขพัสดุที่หน้าแรกแล้วครับ  :) :)

*

Offline iAmBeer

• **
  • 76
  • Fly me to the moon
    • View Profile
ได้รับของแล้วนะคร้าบ  :D