แจกฟรีบอร์ด PIC ครับ ส่ง ถึงบ้านครับ

Started by tms, April 28, 2014, 12:12:42 PM

Previous topic - Next topic

depth

ถ้าผมซื้อที่อื่นตัวโปรแกรมที่เขียนลงบอร์ดผมก็ไม่มีซิครับ เพราะที่พี่มีcode โปรแกรมเยอะอยู่ก็เลยจะซื้อจากพี่ครับ

tms

Quoteถ้าผมซื้อที่อื่นตัวโปรแกรมที่เขียนลงบอร์ดผมก็ไม่มีซิครับ เพราะที่พี่มีcode โปรแกรมเยอะอยู่ก็เลยจะซื้อจากพี่ครับ
หากใช้ Arduino UNO R3 ไม่ต้องมีเครื่องโปรแกรมครับ และ CODE ก็มีเยอะครับในอิเตอร์เนท
CODE ที่ผมมีคือใช้กับ PIC เท่านั้นครับ ของ Arduino ไม่ได้ทำเก็บไว้ครับแต่หาในเนทมีแน่ครับ ง่ายกว่า PICด้วยครับ :)