ร้านค้า ป๋าซอย

Started by wlasoi, January 31, 2013, 12:09:14 AM

Previous topic - Next topic

wlasoi

ถ้า CNC ต้องใช้ Blushless ครับ ... ถึงจะทนงาน เจาะก้อกๆแก้กๆ ใช้แบบ แปรงถ่านทั้ง AC/DC ซึ่งราคาถูกกว่ากันมาก
แบบ Blushless ก็มีครับแต่ราคาเอาเรื่อง สั่งของงวดหน้าจะ สั่ง ส่วาน มาลองอยู่ ครับ ใครอยากได้ก็ preorder กันเอา
ราคาจะได้ไม่แพง น่าจะ 1,500-1,800 บาท พร้อมแท่น ค่าส่งแพงหน่อยมันหนัก  แต่งวดนี้สั่งสารเคมี มาลองเดี่ยวจะ review
เร็วๆนี้ .. รอของอยู่  ของเข้าช้ามาก effect จากตรุษจีน order ค้างกันอื้อ ..

sheep

มีรูปพรีเซ็นต์ไว้เลยครับป๋า ผมมีเวปซีเอ็นซีนำไปลงขายได้ครับ สำหรับผู้ต้องการลดงบประมาณ  ;D

wlasoi

หน้าตาประมาณนี้ ครับ ... ราคาก็ พันกว่าๆ เห็นใน taobao ขายดีเลย พวก motor เจาะจริงๆแพงบรรลัย ไม่รู้มันเอา motor เครื่องบินบังคับมาทำหรือเปล่าว เหอๆๆ
เดี่ยวจะสั่งแจ้งอีกที ใครอยาลองของ .. ให้ฝากสั่งได้ ;D