>> เปิดตัวเว็บไซด์ใหม่ ThaiEasyElec.com !!! >>

Started by Napong@TEE, February 28, 2014, 08:37:39 AM

Previous topic - Next topic

Napong@TEE

ระบบสามารใช้ซื้อขายได้แล้วครับ รอรับคำติชม แนะนำกันมาได้ครับ

wlasoi

โอ้ว์ ... ตัดบัตรเครดิต รอมานานมาก ... น้ำตาจะไหล ... เปิดวันไหน เดี่ยวจัดก่อนเบย ...  T__T

Lastman

ควรจะออกจาก เวปสำเร็จรูปนานแล้วครับ
เพราะข้อจำกัดเยอะมาก  :)

ruch

ถึงว่าทำไมมันเข้าไม่ได้
web โฉมไหม่อย่าลืม promotion ไหม่ๆ ด้วยนะครับ  :)

Napong@TEE

เข้าไปติชมกันได้คับ รบกวนแจ้งด้วยว่าใช้ web browser อะไร แล้วใช้ internet ค่ายไหน

speed การเปิดเว็บช้าเกินไปหรือไม่  พอใช้งานได้ปกติครับ ?

Napong@TEE

มีใครเข้าไม่ได้มั่งมั๊ยคับ เดี๋ยวใครช่วยเทส ผมแจกคูปองส่วนลดให้ อิอิ