>> เปิดตัวเว็บไซด์ใหม่ ThaiEasyElec.com !!! >>

• 16 Replies
  • 4281 Views

ระบบสามารใช้ซื้อขายได้แล้วครับ รอรับคำติชม แนะนำกันมาได้ครับ

*

Offline wlasoi

• 757
    • View Profile
โอ้ว์ ... ตัดบัตรเครดิต รอมานานมาก ... น้ำตาจะไหล ... เปิดวันไหน เดี่ยวจัดก่อนเบย ...  T__T

ควรจะออกจาก เวปสำเร็จรูปนานแล้วครับ
เพราะข้อจำกัดเยอะมาก  :)

*

Offline ruch

• **
  • 52
ถึงว่าทำไมมันเข้าไม่ได้
web โฉมไหม่อย่าลืม promotion ไหม่ๆ ด้วยนะครับ  :)

เข้าไปติชมกันได้คับ รบกวนแจ้งด้วยว่าใช้ web browser อะไร แล้วใช้ internet ค่ายไหน

speed การเปิดเว็บช้าเกินไปหรือไม่  พอใช้งานได้ปกติครับ ?

มีใครเข้าไม่ได้มั่งมั๊ยคับ เดี๋ยวใครช่วยเทส ผมแจกคูปองส่วนลดให้ อิอิ

*

Offline tito

• 112