>> มีของแถมด้วย... ใครสนใจ ไวกันหน่อยนะคร๊าบบบบ

Started by TaoTao, February 13, 2014, 04:43:15 AM

Previous topic - Next topic

TaoTao

ง่ะ ใจเร็วซื้อเร็วไปหน่อย
ตอนนั้น ไม่ยอมแถม 

ไปเอาย้อนหลัง ได้ไหมเนี่ยยยยย  ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D
เดี๋ยวต้อง โทร ถามซะหน่อยยยย
ถ้าไม่ได้ น่าเสียดายจัง

ที่ ES เค้าน่ะครับ
พอดีเข้าไปจะซื้อของ
เจอเจ้านี้ อยู่บนๆ น่ะครับ

NotEqu

Quote from: TaoTao on February 13, 2014, 04:43:15 AM

ไปเอาย้อนหลัง ได้ไหมเนี่ยยยยย  ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D

หากได้ผลอย่างไงบอกด้วยนะครับ  ผมซ้อหนังสือมาก่อนหน้าที่จะแถมบอร์ดเลยไม่ได้เหมือนกันครับ
ผมเลยซื้อ PCB มาประกอบเองแต่ยังไม่เสร็จเพราะอยากลอง FM3 อยู่เหมือนกัน  ส่อนบอร์ดที่ซื้อไว้
ตั้งแต่ตอนอบรม  FM3 กับ ES นั้นตายคา adeptor 5V ของจีนไปเรียบร้อยแล้วครับ  5V ไฟออก
จริงๆ 17V จะซื้อใหม่ก็แพงครับ

TaoTao

Quote from: NotEqu on February 14, 2014, 09:33:16 PM
Quote from: TaoTao on February 13, 2014, 04:43:15 AM

หากได้ผลอย่างไงบอกด้วยนะครับ  ผมซ้อหนังสือมาก่อนหน้าที่จะแถมบอร์ดเลยไม่ได้เหมือนกันครับ
ผมเลยซื้อ PCB มาประกอบเองแต่ยังไม่เสร็จเพราะอยากลอง FM3 อยู่เหมือนกัน  ส่อนบอร์ดที่ซื้อไว้
ตั้งแต่ตอนอบรม  FM3 กับ ES นั้นตายคา adeptor 5V ของจีนไปเรียบร้อยแล้วครับ  5V ไฟออก
จริงๆ 17V จะซื้อใหม่ก็แพงครับ
ถามมาแหล่ว
เขาบอก ไม่ได้อ่ะครับ